Thư viện nhà trường
BÀI GIỚI THIỆU SÁCH NHÂN NGÀY THÀNH LẬP HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ VIỆT NAM 20/10 Kính thưa : - BGH Trường THCS Lý Thường Kiệt Quý thầy giáo, cô giáo trong hội đồng sư phạm Các em học sinh thân mến!...
Tác giả bài viết: Hiệu trưởng: Nguyễn Tấn Hùng
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
BÀI GIỚI THIỆU SÁCH NHÂN NGÀY THÀNH LẬP HỘI LIÊN HIỆP PHỤ NỮ VIỆT NAM 20/10 Kính thưa : - BGH Trường THCS Lý Thường Kiệt Quý thầy giáo, cô giáo trong hội đồng sư phạm Các em học sinh thân mến!...
Đang truy cập :
0
Hôm nay :
86670
Tháng hiện tại
: 3686751
Tổng lượt truy cập : 33312540